ʻʪ.ࢵ 9 Ҫ ˹ҷ
 

Members

| 2549 | 2550 | 2551 | 2552 | 2553 |
Ἱӹѡҹ

  ᾷѡ  ҭѲ Sakchai Kanjanawattana
ӹ¡ (M1)
Ѿ 084-700-1669
Ţ 5651
sakchai.k@nhso.go.th

----------------------------------------------------------------------------------------------------------
  ҧԳ  ѡ Sarinee Torsak
¼ӹ¡
Ѿ 089-949-1847
Ţ 5675
sarinee.t@nhso.go.th

----------------------------------------------------------------------------------------------------------
  ҧԳԾ  ֹѹ Pintip Gurnpan
˹ҡҹ (O4)
Ѿ 084-439-0103
Ţ 5664
pintip.g@nhso.go.th
˹ҷѺԴͺ 1. ҹʹѺʹعþѲ͢ºԡõ੾дҹ, , äʹʹ ,äʹʹͧ,ááԴ˹ѡ СôżºҴ纷
2. ҹèѴä੾ä_Leukemia&Lymphoma
3. Clinical Audit _äѵҵ٧ Ѻҹͧع ä STROKE & STEMI,CANCER
4. úçѲҤسҾŧҹԡõࡳسҾ˹ºԡѺ觵(P4P)
5. ҹѲкʧ(Node refer)
6. ʹѺʹعҹѲ Service Plan
7. ҹҹͧ§੾дҹ

----------------------------------------------------------------------------------------------------------
  Ъ  ͹ Werachai Konmanee
˹ҡҹ (O4)
Ѿ 089-949-1848
Ţ 5660
werachai.k@nhso.go.th
˹ҷѺԴͺ ͧعآҾͧѹä, ͧعѡСѹآҾͧ, ҹʹѺʹع͢·ͧ
----------------------------------------------------------------------------------------------------------
  ҧҾó  Եɮ Supapan Kittiwisit
˹ҡҹ (O4)
Ѿ 089-949-1846
Ţ 5671
supapan.k@nhso.go.th
˹ҷѺԴͺ Primary Care
----------------------------------------------------------------------------------------------------------
  ҧǡҹ  çǧʴ Kanda Tamrongwongsawasdi
˹ҡҹ (O4)
Ѿ 084-439-0108
Ţ 5656
kanda.t@nhso.go.th
˹ҷѺԴͺ ҹͧԷ (ҹѺͧͧ¹ ͧء, ٹԡ˹ºԡ, ҵ 41 ҵ 18(4), ҹԵҾӺѴШԵ, ͧعᾷἹ (Ǵ) , ҹʹѺʹع͢ҤЪҪ
----------------------------------------------------------------------------------------------------------
  ҧþ  ˹ͧ Pornpis Nongkhunsarn
˹ҡҹ (O4)
Ѿ 081-170-3915
Ţ 5669
pornpis.n@nhso.go.th
˹ҷѺԴͺ ҹáͧع (Ҿ), CFO, ͻʨ. ͧع , õǨͺǪ¹ Сê¤ҺԡҸóآ
----------------------------------------------------------------------------------------------------------
  ¾ٹ  ٸ Poonchai Traiphutorn
˹ҧҹ (O3)
Ѿ 089-428-2862
Ţ 5665
poonchai.t@nhso.go.th
˹ҷѺԴͺ - ҹѹ
- ҹͧعԵǪ
- ҹʹѺʹع͢ԪҪվ
- çûͧѹѡäҡྴҹ
- ٹͧ͢¼Դ
- ҹ͹ ûͧѹõ駤
- çä͡Ѻͧûͧǹͧ

----------------------------------------------------------------------------------------------------------
  ҧس  ع Arunruch Kuna
˹ҧҹ (O3)
Ѿ 090-197-5223
Ţ 5672
arunruch.k@nhso.go.th
˹ҷѺԴͺ 1.ҹǺسҾçҺ (HA)
2. ҹèѴä੾ä Cataract
3.ҹä (CAPD HD KT CKD clinic)
4.
5.ҹҨͻҷ

----------------------------------------------------------------------------------------------------------
  ҧʹó  ʹط Saneewan Saneeyut
˹ҧҹ (O3)
Ѿ 090-197-5224
Ţ 5661
saneewan.s@nhso.go.th
˹ҷѺԴͺ ͧع鹿öҾԡ, ЪѹѺѧԴ繷, áûЪ ͻʢ.
----------------------------------------------------------------------------------------------------------
  ѡ  Apisak Khempila
˹ҧҹ (O3)
Ѿ 085-773-0364
Ţ 5678
apisak.k@nhso.go.th, Facebook
˹ҷѺԴͺ OP/PP individual Data, e-Claim, OP Refer, Data Center, 䫵ӹѡҹѡСѹآҾ觪ҵ ࢵ 9 Ҫ
----------------------------------------------------------------------------------------------------------
  ҧԪ  ª Monsicha Chuaychumporn
˹ҷ (O2)
Ѿ 090-197-5230
Ţ 5667
monsicha.c@nhso.go.th
˹ҷѺԴͺ ҹ¤Һԡ÷ҧᾷ, ҹǨͺǪ¹
----------------------------------------------------------------------------------------------------------
  ¸ѷ  Thanapat Masmanat
˹ҷ (O2)
Ѿ 086-582-1377
Ţ 5676
thanapat.m@nhso.go.th
˹ҷѺԴͺ ÷, Թ, ѲҺؤҡ, Ǻ, ʹȡҹ, èѴç, ҹἹҹлԹ, èѴç
----------------------------------------------------------------------------------------------------------
  ʴ  ·ͧ Swatchai Klaythong
˹ҷ (O2)
Ѿ 090-197-5226
Ţ 5663
swatchai.k@nhso.go.th
˹ҷѺԴͺ ҹŧ¹, PP Itemized, ҹʹȡҹҤآҾ
----------------------------------------------------------------------------------------------------------
  ҧǸѭ  ҡԨ Thananya Asakit
˹ҷ (O2)
Ѿ 090-197-5227
Ţ 5652
thananya.a@nhso.go.th
˹ҷѺԴͺ AIDS , TB ,ͧعäѧ (DM/HT) , õǨԹ鹷¹˹ºԡ
----------------------------------------------------------------------------------------------------------
  .켡  ѳѡɳ Pongpaka Puntaluck
˹ҷ (O2)
Ѿ 089-845-8529
Ţ 5670
pongpaka.p@nhso.go.th
˹ҷѺԴͺ к ǪѳѤչ, Ѫ, ͢Ѫ, ҹᾷἹ (ع)
----------------------------------------------------------------------------------------------------------
  ҧ  Ǵ Suwara Sumetharawadee
˹ҷ (O1)
Ѿ 085-859-8488
Ţ 5659
suwara.s@nhso.go.th
˹ҷѺԴͺ 1. Palliative Care
2. ԹԤʹ
3. Hemophilia
4. COPD, Asthma

----------------------------------------------------------------------------------------------------------
  ѳ  Ѵ Santawee Khemkud
˹ҷ (O1)
Ѿ 090-197-5228
Ţ 5658
santawee.k@nhso.go.th
˹ҷѺԴͺ ѴçҨ OP/PP Cap, §ҹ͹Թ, ѭ 6-7 ҢҨѧѴ, ҹäѭ ,ҹἹлԹŧͧع,ʹȡͧع
----------------------------------------------------------------------------------------------------------
  ҹԵ  صФ Anit Butakhu
˹ҷ (O1)
Ѿ 090-197-5229
Ţ 5673
anit.b@nhso.go.th
˹ҷѺԴͺ -
- Data Center
- ʹȡҹسҾ

----------------------------------------------------------------------------------------------------------
  ҧǨԵǴ  » Jitravadee Arsaipa
ѡҹ (S2)
Ѿ 090-197-5231
Ţ 5666
jitravadee@nhso.go.th
˹ҷѺԴͺ ÷, ѭ, á, úó
----------------------------------------------------------------------------------------------------------
  ҧؾó  Ǫ Supannee Choowet
ѡҹѭҨҧ ()
Ѿ 081-074-9191
Ţ 5666
supannee.c@nhso.go.th
˹ҷѺԴͺ ÷, ҹʴ, á, úó
----------------------------------------------------------------------------------------------------------
  ҭ  Ԩѹ֡ Samran Phoomjantuk
ѡҹѺö
Ѿ 090-197-5232



----------------------------------------------------------------------------------------------------------
  ªķ  ʧ⾸ Chawalit Sangthopo
ѡҹѺö
Ѿ 090-197-5285



----------------------------------------------------------------------------------------------------------
  ͹ѹ  Ǫþѹʡ Anan Vachiraphunsakul
ѡҹѭҨҧ ()
Ѿ

anan.v@nhso.go.th
˹ҷѺԴͺ ÷
----------------------------------------------------------------------------------------------------------
  ҧǡҭ  Թͧҧ Kanjana Hintonglang
ѡҹѭҨҧ ()
Ѿ 088-0448862
Ţ 5674
kanjana.h@nhso.go.th
˹ҷѺԴͺ ÷, á, úó
----------------------------------------------------------------------------------------------------------